อยากเรียนเอกภาษาอังกฤษต้องทำยังไง (ปีการศึกษา 61)

ห้องการเรียนการสอน คณะมนุษยศาสตร์

อยากเรียนเอกภาษาอังกฤษต้องทำยังไง (ปีการศึกษา 61)

โพสต์โดย NONNY » ศุกร์ 19 พ.ค. 2017 10:47 am

อยากสอบถามว่า เอกอังกฤษ(ค.บ.5 ปี) มีการรับสมัครจะประมาณวันที่เท่าไรครับ แล้วต้องใช้เอกสารอะไรบ้างครับ การเรียนการสอนยากมั้ยครับ เรียนทางนี้สามารถสอบบรรจุครูได้ใช่มั้ยครับ แล้วมีการเปิดรอบโควต้า และรับตรงเมื่อไรครับ แล้วมีอัตราค่าเทอมรวมทุกอย่างแล้วประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณครับ
NONNY

Re: อยากเรียนเอกภาษาอังกฤษต้องทำยังไง (ปีการศึกษา 61)

โพสต์โดย Kenzoulfo » พฤหัสฯ. 31 ส.ค. 2017 3:50 pm

ผมก็เรียนยุครับปี 2 ราม
Kenzoulfo

ย้อนกลับไปยัง ห้องการเรียนการสอน